Bán đất thửa 438 tờ 120 Hoàng Bật Đạt) Nguyễn Phúc Chu Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
45 m²(3.65 x 12.5)
4 Tỷ 660 Triệu
104 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đường Đất
5,1 Tỷ
~ 94.4 Triệu/m²54m²
(3m x 15.2m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 15.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
? ??? シ ??̉? ??̀? ??̀?
? ĐẤT TRỐNG CHO XÂY 5 TẦNG - SỔ NỞ HẬU - KHU VIP PXL
Bổ ? Thu ?
+ Đất trống đã rào chắn cẩn thận, tiện xây mới theo ý thích, xây CHDV thu nhập cao.
+ Hẻm sạch sẽ an ninh, đi ra phố đi bộ Phan Xích Long rất gần, tiện vừa ở vừa kinh doanh.
+ Đất ở dân cư hiện hữu, không lộ giới quy hoạch, hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng riêng nở hậu, pháp lý chuẩn, sổ ở nhà công chứng ngay.
Đất
45 m²(3.65 x 12.5)
4 Tỷ 660 Triệu
104 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Đất
85 m²(5 x 17)
5,6 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 3
Đất
1000 m²(12.5 x 80)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12 x 90)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(5.5 x 6)
5 Tỷ 50 Triệu
158 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Đất
114 m²(5 x 24)
4 Tỷ 850 Triệu
42.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai