Bán đất thửa 325 tờ 1 Đường số 15 Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
81 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
84.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 15
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Chánh | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Hùng | 130 triệu/m² | 120 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 50 | 33 triệu/m² | 3 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Xương Cá 2 | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đường Đất | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 56 triệu/m² | 6 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 89 triệu/m² | 89 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 92 triệu/m² | 92 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 79 triệu/m² | 49 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 15 | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Đất
81 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
84.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 15
Đất
81 m²(4.5 x 18)
7 Tỷ 450 Triệu
92 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Đất
81 m²(4.5 x 18)
7 Tỷ 450 Triệu
92 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Đất
81 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
84.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 15
Đất
144 m²(8 x 18)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
121 m²(8 x 15)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
54 m²(3 x 15.2)
5,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
45 m²(3.65 x 12.5)
4 Tỷ 660 Triệu
104 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Đất
208 m²(11 x 20)
15 Tỷ
72.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
12 Tỷ
120 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
91 m²(6 x 15)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
196 m²(9 x 19.5)
17,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Đất
127 m²(5 x 25)
4,4 Tỷ
34.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
226 m²(6.1 x 37)
7,8 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
85 m²(5 x 17)
5,6 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 3
Đất
1000 m²(12.5 x 80)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12 x 90)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
87 m²(5 x 17.5)
9,5 Tỷ
109 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 6
Đất
120 m²(6 x 20)
7,8 Tỷ
65 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
51.6 m²(4 x 12.9)
3,3 Tỷ
64 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai