Bán Nhà Mặt Tiền 227 Đồng Đen, Phường 11, Quận Tân Bình
Nhà phố
172 m²(6.4 x 27)
48 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đồng Đen | 261 triệu/m² | 87 triệu/m² - 391 triệu/m² |
Nhà phố
172 m²(6.4 x 27)
48 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
289 m²(8.4 x 34)
68 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
25 m²(3.3 x 10.5)
7 Tỷ 450 Triệu
298 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
12,8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
25 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
50 Tỷ
391 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
150.8 m²(5.2 x 29)
26,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
172.8 m²(6.4 x 27)
42 Tỷ
243 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
48 m²
12.8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
25 m²
7.45 Tỷ
298 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
60 m²
16.5 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai