Bán nhà mặt tiền 60-60a Phạm Văn Bạch, Tân Bình
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
16.5 Tỷ
~ 275 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 120 Đồng Đen Phường 14 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT - NGAY NGÃ TƯ ĐỒNG ĐEN, BÀU CÁT - ĐƯỜNG 16M LỀ 2M - KINH DOANH ĐỈNH 60M2 18TỶ TL,
Diện tích: 3.7x17 công nhận 60m2,
- Kết cấu: Hầm Trệt 3 lầu, 4PN Phòng thờ ST, có thể làm 5PN.,
- Vị trí cực đẹp ngay ngã 4, khu vực tập trung những toà nhà VP, Khách sạn, Thế giới di động, Ngân hàng,...,
- Sổ vuông đẹp, khu phân lô,
- Khu kinh doanh cực kì sầm uất.
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
16,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 6
Nhà phố
101.5 m²(3.9 x 26)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
83 m²(4.6 x 19)
16,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Nhà phố
76.6 m²(4.35 x 19.2)
16,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
95 m²(6.6 x 15)
16,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
85 m²(9 x 12)
16,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
72.5 m²(5 x 14.4)
16,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai