Bán Nhà Mặt Tiền 38 Ngô Thị Thu Minh, P.2, Tân Bình
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
48 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
50 Tỷ
~ 391 Triệu/m²128m²
(8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 100-102 Đồng Đen, P.14, Q.Tân Bình
- DT: 8 x 16m
- DTCN: 128m²
- Kết cấu: 4 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 50 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
48 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
139 m²(4.5 x 30)
49 Tỷ
353 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
350 m²(12 x 35)
50 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
135 m²(6 x 23)
50 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
458.5 m²(11.8 x 37)
52 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
160 m²
52 Tỷ
325 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
450 m²
51 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhà phố
149 m²
49 Tỷ
329 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai