Bán CHDV Hẻm Xe Hơi – 25/17/8 Cửu Long, Phường 2, Tân Bình
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
45 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
49 Tỷ
~ 353 Triệu/m²139m²
(4.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 139 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 8 Cửu Long, P2, Tân Bình
- DT: 4.5 x 30m
- DTCN: 139m²
- Kết cấu: Hầm + 6 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 49 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
45 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
48 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
50 Tỷ
391 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
350 m²(12 x 35)
50 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
135 m²(6 x 23)
50 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
288 m²
48 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
149 m²
49 Tỷ
329 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
135 m²
48 Tỷ
356 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai