Bán nhà hẻm 558/20/5 Bình Quới Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2000 m²(30 x 67)
84 Tỷ
42 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Quới
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường Bình Quới | 85 triệu/m² | 42 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| hẻm đường Nguyễn Văn Đậu | 261 triệu/m² | 261 triệu/m² - 261 triệu/m² |
| hẻm đường Nơ Trang Long | 181 triệu/m² | 181 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| hẻm đường Phan Bội Châu | 290 triệu/m² | 290 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| hẻm đường Thanh Đa | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
Nhà phố
2000 m²(30 x 67)
84 Tỷ
42 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
784 m²(8 x 90)
56 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
443 m²
80 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
784 m²
56 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
647 m²
69 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
224.5 m²
65 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
230 m²
60 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
641 m²
100 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai