Bán nhà Hẻm 206/8 Bình Quới, Phường Bình Quới
Nhà phố
784 m²(8 x 90)
56 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
56 Tỷ
~ 71.4 Triệu/m²784m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 784 m2 |
Bán đất 206/8 Bình Quới Phường 28 Quận Bình Thạnh
+ Diện tích 784m2 (8x90m)
+ Đất trống, tiện xây theo ý của khách. Phù hợp xây Biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà hàng, khách sạn
+ View sông Sài Gòn rất lý tưởng và thoáng mát
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay
Nhà phố
784 m²(8 x 90)
56 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
203.9 m²(8.6 x 24)
52 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
365.5 m²(10 x 45)
60 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
230 m²
60 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
104.6 m²
55 Tỷ
526 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
238 m²
55 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
310 m²
60 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
404.36 m²
56.5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai