Bán nhà hẻm 82/13C Bình Quới Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
295 m²(15 x 20)
44 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Quới
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường Bình Quới | 85 triệu/m² | 9 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| hẻm đường Dương Vũ Tùng | 251 triệu/m² | 246 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| hẻm đường Hoàng Hoa Thám | 215 triệu/m² | 215 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| hẻm đường Nguyễn Huy Tưởng | 207 triệu/m² | 126 triệu/m² - 288 triệu/m² |
| hẻm đường Nơ Trang Long | 322 triệu/m² | 293 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| hẻm đường Phan Đăng Lưu | 159 triệu/m² | 158 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| hẻm đường Võ Trường Toản | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| hẻm đường Đinh Bộ Lĩnh | 132 triệu/m² | 132 triệu/m² - 132 triệu/m² |
Nhà phố
295 m²(15 x 20)
44 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
388 m²(12 x 32)
42,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
503 m²(18.2 x 27.7)
32,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
102.4 m²
30 Tỷ
293 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
240 m²
33 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
345 m²
42.5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
163 m²
35 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
439 m²
32.5 Tỷ
74 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
140 m²
49 Tỷ
350 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
130 m²
32 Tỷ
246 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Dương Vũ Tùng
Nhà phố
300 m²
47.5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
5402 m²
48.6 Tỷ
9 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
106 m²
30.5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Huy Tưởng
Nhà phố
320 m²(12 x 26)
35 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
297 m²
47.5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
129.6 m²
33 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Dương Vũ Tùng
Đất
2074.4 m²
36.3 Tỷ
17.5 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
380 m²
32 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
245.6 m²
32.4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
247 m²
31 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Huy Tưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai