Bán Nhà Mặt Tiền 40-42 Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh
Nhà phố
225.7 m²(7.1 x 30)
38 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
36.3 Tỷ
~ 17.5 Triệu/m²2074.4m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2074.4 m2 |
Nhà phố
225.7 m²(7.1 x 30)
38 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
163 m²
35 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
180 m²
37.5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lam Sơn
Nhà phố
320 m²(12 x 26)
35 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
120 m²
35 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
72 m²
37 Tỷ
514 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
358 m²
35 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Tòa Nhà Văn Phòng
210 m²
38 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai