Bán nhà hẻm 147/11/13 Trần Thị Cờ ( Thửa 617 tờ 21 ) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(4 x 18.4)
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trần Thị Cờ | 108 triệu/m² | 41 triệu/m² - 2,03 tỷ/m² |
Nhà phố
73 m²(4 x 18.4)
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
144 m²(5 x 29)
14,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
225 m²(6 x 38)
13,7 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
6,9 Tỷ
46 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
6,9 Tỷ
46 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
3 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
2.03 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
65 m²(5.4 x 12.5)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
80 m²(4 x 18.5)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
80 m²(4 x 18.5)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
285 m²(7 x 28)
18 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
51.8 m²(3.5 x 15)
3 Tỷ 970 Triệu
76.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
285 m²(7 x 28)
18 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
65.8 m²(5 x 13.3)
5,8 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
58.5 m²(4 x 15)
3 Tỷ 980 Triệu
68 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
65 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
5,4 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
65 m²(5.4 x 12.5)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
80 m²(4 x 185)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
75 m²(4 x 185)
8,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai