Bán nhà hẻm 145/27 (thửa 1265 tờ 15) Thạnh Xuân 52 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
357 m²(13 x 26)
7 Tỷ 950 Triệu
22.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Thanh Xuân | 74 triệu/m² | 19 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Thanh Xuân | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
Nhà phố
357 m²(13 x 26)
7 Tỷ 950 Triệu
22.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
40.5 m²(4.5 x 9)
4,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
55 m²(4 x 13.6)
6 Tỷ 560 Triệu
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
6 Tỷ 380 Triệu
110 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
113 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
72 m²(4.8 x 15)
3 Tỷ 650 Triệu
50.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4 Tỷ 280 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
77 m²(4 x 15.5)
4,6 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
264 m²(5 x 52)
10,5 Tỷ
39.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
52 m²(3.8 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
81.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
7,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
4,9 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
6 Tỷ 250 Triệu
118 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
7,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4 Tỷ 280 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
65 m²(7 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
65 m²(7 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
52 m²(3.8 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
81.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai