Bán nhà hẻm 154/1 Kp2 ( SM: 186.3 ) Trần Thị Cờ 66 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
2.03 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
5,8 Tỷ
~ 88.1 Triệu/m²65.8m²
(5m x 13.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 13.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4.5m |
Bán nhà hẻm 306/9 Trần Thị Cờ, Thới An
Diện tích: 5 x 13,3m
Diện tích công nhận: 65,8m²
Kết cấu: 4 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
3 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
2.03 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
5,4 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
74 m²(3.7 x 20)
6,3 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
72 m²(3.8 x 19)
6 Tỷ 190 Triệu
86 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
75 m²(3.8 x 20)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
135 m²(6 x 22.5)
6 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
61 m²(4 x 15.3)
5,5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,3 Tỷ
53 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai