Bán nhà hẻm 50/21 (SC: 60D3 Kp7) TX 24 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,4 Tỷ
54 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D3
5,4 Tỷ
~ 49.1 Triệu/m²110m²
(5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 460/51/4 Trần Thị Cờ, Thới An
Diện tích: 5 x 22m
Diện tích công nhận: 110m²
Kết cấu: 2 lầu, 6 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 5.4 Tỷ
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,4 Tỷ
54 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D3
Nhà phố
65.8 m²(5 x 13.3)
5,8 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
62 m²(4.9 x 13)
5,4 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
44 m²(4 x 13)
5 Tỷ 50 Triệu
115 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
61 m²(4 x 15.3)
5,5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,3 Tỷ
53 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai