Bán nhà hẻm 74/3 Trần Khắc Chân Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3.5 x 9)
5 Tỷ 350 Triệu
153 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trần Khắc Chân | 141 triệu/m² | 98 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng hẻm đường Trần Khắc Chân | 434 triệu/m² | 434 triệu/m² - 434 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(3.5 x 9)
5 Tỷ 350 Triệu
153 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
35 m²(3.5 x 9)
5 Tỷ 350 Triệu
153 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
30 m²(2.6 x 10)
4 Tỷ 850 Triệu
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Tòa Nhà Văn Phòng
265 m²(11.6 x 22.3)
115 Tỷ
434 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
87 m²(5.6 x 15.5)
8,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai