Bán nhà hẻm 86/8 Mai Văn Ngọc Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
22 m²(5 x 4.2)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Mai Văn Ngọc | 160 triệu/m² | 110 triệu/m² - 195 triệu/m² |
Nhà phố
22 m²(5 x 4.2)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
64 m²(3 x 13)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
45 m²(5.4 x 8)
7,7 Tỷ
171 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
45 m²(5.4 x 8)
7,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
46 m²(5.5 x 8.5)
7,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
64 m²(3 x 13)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.5)
3,7 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9)
6,1 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9)
6,1 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9)
6,1 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9)
6,1 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
21 m²(4.6 x 5)
2,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
31 m²(3.2 x 10)
5,8 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
6 Tỷ 250 Triệu
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai