Bán nhà hẻm 12/12B Hoàng Diệu Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Hoàng Diệu | 176 triệu/m² | 106 triệu/m² - 254 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
9,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
35 m²(2.7 x 12.5)
4,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
49 m²(3.6 x 9.2)
8,1 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
9,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
49 m²(3.6 x 9.2)
8,1 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
8,9 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
49 m²(4 x 9.5)
6,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
54 m²(4.3 x 12.5)
9,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
84 m²(4.1 x 20)
8,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
70 m²(5.1 x 13.7)
14 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
49 m²(4 x 9)
6,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
37 m²(3.15 x 12)
9,4 Tỷ
254 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai