Bán nhà hẻm 43/2 Thiên Hộ Dương, phường Hạnh Thông
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Thiên Hộ Dương | 139 triệu/m² | 113 triệu/m² - 165 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
58 m²(4.3 x 13.5)
9,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
6 Tỷ 850 Triệu
129 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
33 m²(3.2 x 8)
5 Tỷ 450 Triệu
165 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
62 m²(6 x 10.5)
6 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
62 m²(6 x 10.5)
6 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai