Bán nhà hẻm 216/7/15 Nguyễn Văn Công Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(3.9 x 14.5)
7,8 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Văn Công | 118 triệu/m² | 103 nghìn/m² - 193 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(3.9 x 14.5)
7,8 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
32 m²(3.6 x 8.8)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
65.5 m²(4.5 x 14.6)
6,6 Tỷ
101 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
72 m²(4.5 x 13.5)
8 Tỷ 790 Triệu
122 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
55 m²(4 x 13.7)
9,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
9,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
4,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
130 m²(3.5 x 28)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
130 m²(3.5 x 28)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
42.5 m²
5,4 Tỷ
127 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
28 m²(5 x 6)
3,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
22 m²(2.4 x 10)
2,1 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
70 m²(3.9 x 18)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 690 Triệu
154 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
28 m²(4.2 x 7)
3 Tỷ 550 Triệu
127 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
64.7 m²(5.4 x 12)
6 Triệu 650 Ngàn
103 Ngàn/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
60 m²
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
32 m²(3.6 x 8.9)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai