Bán nhà hẻm 113/5 Lý Thường Kiệt Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(2.4 x 7.5)
3 Tỷ 250 Triệu
181 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lý Thường Kiệt | 150 triệu/m² | 66 triệu/m² - 268 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(2.4 x 7.5)
3 Tỷ 250 Triệu
181 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
66 m²(4.2 x 16)
11,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
80 m²(5.4 x 15)
16,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
6,4 Tỷ
229 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
15 m²(3.8 x 4)
3,4 Tỷ
227 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
59 m²(3.5 x 17)
9 Tỷ 450 Triệu
160 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9.5)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
15 m²(3.8 x 4)
3,3 Tỷ
220 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.2)
8,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
62 m²(3.8 x 19)
12,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
28 m²(3.3 x 9)
7,5 Tỷ
268 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
84 m²(4.4 x 20.7)
13,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
55 m²(4 x 18)
7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
31 m²(4.2 x 7.5)
3,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
35 m²(3.6 x 10)
6,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
31 m²(4.2 x 7.5)
3,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
28 m²(3.1 x 10)
6,3 Tỷ
225 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
37 m²(7.2 x 5.2)
5,4 Tỷ
146 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
38 m²(3.4 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
130 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai