Bán nhà hẻm 61/40/24 VGV Đường số 59 Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
10,4 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Tây
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 5 | 125 triệu/m² | 77 triệu/m² - 192 triệu/m² |
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
10,4 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
137 m²(3.9 x 15.4)
11,5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 750 Triệu
110 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
32 m²(3.3 x 9.5)
4 Tỷ 750 Triệu
148 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
69 m²(4 x 17.1)
7 Tỷ 190 Triệu
104 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
66 m²(4.3 x 15)
6,2 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
24 m²(3.1 x 7.8)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
66 m²(4 x 20)
6 Tỷ 80 Triệu
92.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 750 Triệu
110 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
153 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.4)
5 Tỷ 150 Triệu
151 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 480 Triệu
102 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
42 m²(3.7 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
101 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
43 m²(4.4 x 10)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
43 m²(4.4 x 10)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai