Bán nhà hẻm 331/51/17 Phan Huy Ích ( trên sổ 17.12B Phan Huy Ích ) Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.7 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
153 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Tây
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 1 | 113 triệu/m² | 44 triệu/m² - 170 triệu/m² |
Nhà phố
39 m²(3.7 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
153 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
19 m²(4.4 x 8)
2 Tỷ 490 Triệu
131 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4 x 17)
7,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4 x 5)
2 Tỷ 250 Triệu
44.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(4 x 10)
2,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(5.7 x 10.5)
4 Tỷ 790 Triệu
81.2 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
6 Tỷ 999 Triệu
137 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.4)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
89 m²(4.3 x 23)
7,6 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(9 x 7)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(3.5 x 11)
4 Tỷ 990 Triệu
135 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
22,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.8 x 15.3)
6 Tỷ 380 Triệu
108 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(3.8 x 15.3)
6 Tỷ 380 Triệu
106 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.7 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
153 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
49 m²(3.8 x 12.6)
5,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4.1 x 15)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.1 x 7.5)
2 Tỷ 980 Triệu
50.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(6 x 13)
5,7 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai