Bán nhà hẻm 256/53/1 ( số cũ 41.1 ) Phan Huy Ích Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(7 x 10.1)
11,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phan Huy Ích | 126 triệu/m² | 11 triệu/m² - 435 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(7 x 10.1)
11,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
5 Tỷ 990 Triệu
158 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
96.6 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
65 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
53 m²(3.4 x 16)
8 Tỷ 990 Triệu
170 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
57 m²(4.3 x 12.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
12,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
125 m²(4.7 x 21)
15,6 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
9 Tỷ 550 Triệu
114 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
53 m²(4.5 x 14)
8,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
169 m²(7.6 x 24)
13 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
7,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
28 m²(3.5 x 9)
3 Tỷ 870 Triệu
138 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
28 m²(3.5 x 9)
3 Tỷ 870 Triệu
138 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
29 m²(8 x 3.5)
3 Tỷ 870 Triệu
133 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
74 m²(4.2 x 20)
9 Tỷ 550 Triệu
129 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
40 m²(5.5 x 10)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
15,2 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
5,6 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
63 m²(4.1 x 16)
13,8 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai