Bán nhà hẻm 27/22D Nguyễn Văn Cừ Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Văn Cừ | 177 triệu/m² | 92 triệu/m² - 313 triệu/m² |
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
60 m²(2 x 15)
5,5 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
22 m²(3.3 x 7.8)
4,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
27 m²
4,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
15.4 m²(3.5 x 4.5)
4 Tỷ 250 Triệu
276 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14.7)
5,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
15.4 m²(3.5 x 4.5)
3 Tỷ 980 Triệu
258 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
49 m²(2.4 x 12)
5,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
19 m²(3.5 x 6)
4 Tỷ
211 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
27.8 m²(3 x 9)
5 Tỷ 480 Triệu
197 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
21 m²(2.9 x 7)
3,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
38.1 m²(3 x 13)
6,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
51.2 m²(4 x 12.8)
16 Tỷ
313 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
50 m²(3 x 17)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
21 m²(3.5 x 6)
3,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
25 m²(3 x 11)
4,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
24 m²(3.2 x 9)
5,7 Tỷ
238 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai