Bán nhà hẻm 378/18A An Dương Vương Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường An Dương Vương | 202 triệu/m² | 51 triệu/m² - 319 triệu/m² |
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
12 Tỷ 950 Triệu
216 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
55.3 m²(4.3 x 15)
13,3 Tỷ
241 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10.9)
10,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
27 m²(3.2 x 9.1)
8,6 Tỷ
319 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
49 m²(3.8 x 12)
7,8 Tỷ
159 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
47 m²(3.7 x 12.7)
8,9 Tỷ
189 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
31.7 m²(8 x 4)
1,6 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
17.2 m²(4.3 x 4)
3,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
62 m²(3 x 22)
9,7 Tỷ
156 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
14.4 m²(2.4 x 10.5)
4,2 Tỷ
292 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
16 m²(3.5 x 5.5)
3,9 Tỷ
244 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
15 m²(4 x 5)
3,3 Tỷ
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
15 m²(3.3 x 4)
2,6 Tỷ
173 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
15,3 Tỷ
219 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
31.3 m²(4 x 9.5)
8,7 Tỷ
278 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
47.8 m²(5.2 x 9.5)
5,6 Tỷ
117 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
19 m²(6 x 3.2)
3,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai