Bán nhà hẻm 92/1 Huỳnh Mẫn Đạt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(3.2 x 14)
14,5 Tỷ
382 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Huỳnh Mẫn Đạt | 210 triệu/m² | 150 triệu/m² - 382 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(3.2 x 14)
14,5 Tỷ
382 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
23.5 m²(6.3 x 5)
5,6 Tỷ
238 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6,8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
18 m²(3.5 x 6.6)
4,6 Tỷ
256 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
30 m²(4.7 x 7)
5 Tỷ 880 Triệu
196 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
59 m²(3.7 x 16)
10,9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
29 m²(4.7 x 7)
5 Tỷ 880 Triệu
203 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
30 m²(4.7 x 7)
5 Tỷ 580 Triệu
186 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.5)
6,2 Tỷ
188 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
41 m²(4.5 x 13.5)
9 Tỷ
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13.5)
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13.5)
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai