Bán nhà hẻm 281/42/4 Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lê Văn Sỹ | 204 triệu/m² | 117 triệu/m² - 462 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng hẻm đường Lê Văn Sỹ | 462 triệu/m² | 462 triệu/m² - 462 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
74 m²(4 x 18)
12,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
94.4 m²(6 x 16)
24,8 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
94.4 m²(6 x 16)
24,8 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
74 m²(4 x 18)
12,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
79 m²(6 x 15)
18 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
6 Tỷ 950 Triệu
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
10,6 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
58 m²(3.5 x 16.4)
9,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61 m²(3.4 x 18)
13,9 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
64 m²(3.9 x 16.7)
15,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
47 m²(4.1 x 12)
8,9 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
47 m²(4.1 x 12)
8,9 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
245 m²(12 x 22)
43 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
44.6 m²
10.8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
71 m²
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
202.8 m²
29.5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33.6 m²
8.5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
40 m²
9.5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai