Bán nhà hẻm 1006/1 Âu Cơ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
9,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Âu Cơ | 131 triệu/m² | 57 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Âu Cơ | 110 triệu/m² | 93 triệu/m² - 127 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
9,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
9 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
8,8 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
5 Tỷ 550 Triệu
150 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
63 m²(5 x 12.6)
5,7 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
32 m²(5.9 x 6)
3 Tỷ 650 Triệu
114 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
64 m²(3.8 x 17.5)
5 Tỷ 50 Triệu
78.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
34.6 m²(4.3 x 8.2)
3,6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
46 m²(3.4 x 13)
5,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
35.7 m²(3 x 8)
3,1 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
39.6 m²(3 x 13.5)
6 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
17.8 m²(2.3 x 6.5)
2,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
23 m²(3.1 x 7.6)
3 Tỷ 250 Triệu
141 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
29 m²(3.3 x 8)
2,3 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
23 m²(3.8 x 6.5)
2,4 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
32 m²(3.6 x 9)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
12 m²(6 x 2)
1,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
13 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
67 m²(4 x 16)
8,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
66.4 m²(4 x 16)
12,6 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai