Bán nhà hẻm 41/26 (số cũ 45.29) Đồng Xoài Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(5.1 x 23)
14,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đồng Xoài | 152 triệu/m² | 95 triệu/m² - 235 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(5.1 x 23)
14,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
95 m²(4.1 x 22)
13,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
12 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
58 m²(3.5 x 17)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
58 m²(3.5 x 18.8)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
58 m²(3.5 x 18.8)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
4,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
190 m²(9.5 x 20)
18 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
132 m²(7 x 19)
16 Tỷ 990 Triệu
129 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
54 m²(4.7 x 11.5)
6,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
38 m²(4.5 x 9)
7,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
95 m²(4.1 x 22)
12,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
109 m²(3.6 x 21)
12 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai