Bán nhà hẻm 129/3/20A + 129.3.20K. Hoàng Văn Thụ Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
83 m²(7.5 x 13.5)
16,8 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Hoàng Văn Thụ | 195 triệu/m² | 76 triệu/m² - 345 triệu/m² |
Nhà phố
83 m²(7.5 x 13.5)
16,8 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
23 m²(3.4 x 8.1)
5,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
116 m²(11.3 x 16)
8,8 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
21,9 Tỷ
304 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
53 m²(5.1 x 11)
15,6 Tỷ
294 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
164 m²(12.5 x 13.2)
18,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
125 m²(9.3 x 16.5)
16 Tỷ 999 Triệu
136 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
116 m²(10 x 16)
8,8 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
157 m²(7.3 x 14)
29 Tỷ
185 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
83 m²(7.5 x 13.5)
16,8 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
157 m²(7 x 14)
29,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
53 m²(5.1 x 11)
15,6 Tỷ
294 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
28 m²(4 x 7.5)
5 Tỷ 550 Triệu
198 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
35 m²(4.7 x 7.5)
10 Tỷ 350 Triệu
296 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
8 Tỷ 950 Triệu
242 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
8 Tỷ 950 Triệu
242 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
15,9 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
83.2 m²(7.5 x 13.5)
19,4 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
83.5 m²(7.5 x 13.5)
19,4 Tỷ
232 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
164.3 m²(13.2 x 13.4)
15,9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai