Bán nhà hẻm 122/12 Đặng Văn Ngữ Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(6 x 17)
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đặng Văn Ngữ | 220 triệu/m² | 123 triệu/m² - 311 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(6 x 17)
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
37 m²(6 x 6.2)
9 Tỷ 990 Triệu
270 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
174.8 m²(7.9 x 22)
39 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
48 m²(3.2 x 13)
8,6 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
46 m²(3 x 15.3)
9 Tỷ
196 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
42 m²(4.5 x 7.5)
10,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
100 m²(5.7 x 17)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
47 m²(3.05 x 15.5)
11,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
75 m²(3.9 x 19.5)
22,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
49 m²(3 x 16)
9,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
81 m²(4.2 x 19)
9 Tỷ 990 Triệu
123 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
46 m²(3 x 15.5)
9 Tỷ
196 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
82 m²(3.4 x 25)
10,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
30.5 m²(8.9 x 5)
7 Tỷ 950 Triệu
261 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
45 m²(3 x 15)
9,3 Tỷ
207 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
11 Tỷ 999 Triệu
158 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
34 m²(3.5 x 11)
7,3 Tỷ
215 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
50 m²(3 x 16.5)
9,4 Tỷ
188 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
46 m²(3 x 15)
9,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
93.4 m²(7.5 x 12)
22,5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai