Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 166/41 Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận
Nhà phố
217 m²(8 x 28)
30 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Nhuận
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 1 | 151 triệu/m² | 95 triệu/m² - 318 triệu/m² |
Nhà phố
217 m²(8 x 28)
30 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Nhà phố
136 m²(7 x 20)
12,9 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
9,8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Nhà phố
204.1 m²(8 x 27)
65 Tỷ
318 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(4.2 x 17)
7,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai