Bán nhà hẻm 166/22A/6B Hồ Bá Kiện Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Hồ Bá Kiện | 159 triệu/m² | 66 triệu/m² - 315 triệu/m² |
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
35 m²(1.63 x 15)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
35 m²(1.65 x 14.5)
6 Tỷ 150 Triệu
176 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66 m²(3.5 x 18.5)
9,1 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
55 m²(6.7 x 7)
3 Tỷ 650 Triệu
66.4 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66 m²(3.6 x 19)
15 Tỷ
227 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
56 m²(3.2 x 15)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
30.8 m²(5.1 x 6)
9,7 Tỷ
315 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
43 m²(3.5 x 10.5)
7,4 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
55 m²(7 x 8)
3,9 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
3,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
43 m²(3.5 x 10.5)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
78 m²(3.4 x 23)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai