Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 585/4E Sư Vạn Hạnh, Phường 13, Quận 10
Nhà phố
69 m²(4.6 x 15)
20,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Sư Vạn Hạnh | 284 triệu/m² | 97 triệu/m² - 586 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ hẻm đường Sư Vạn Hạnh | 332 triệu/m² | 307 triệu/m² - 356 triệu/m² |
Nhà phố
69 m²(4.6 x 15)
20,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
58 m²(35 x 18)
18,6 Tỷ
321 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
60 m²(3.7 x 16.5)
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
45 m²(4 x 14)
15,5 Tỷ
344 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
96.9 m²(6.78 x 14.2)
34 Tỷ
351 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
16,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
36 Tỷ
321 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
80.1 m²(4 x 20)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
57.1 m²(3.5 x 19.8)
15 Tỷ
263 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
70 m²(4.1 x 17)
21 Tỷ
300 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
76 m²(3.2 x 12)
7,4 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.3)
12,5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
19,1 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
60 m²(3.7 x 16.3)
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
17,2 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
356 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
59.8 m²(4.2 x 14.2)
30 Tỷ
502 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
34 Tỷ
324 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
53 m²(4.4 x 12)
16,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
140 m²
82 Tỷ
586 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai