Bán đất thửa 812 tờ 49 Vườn Lài Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
1806 m²(22 x 78)
68 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Vườn Lài | 94 triệu/m² | 22 triệu/m² - 3,08 tỷ/m² |
| Đất đường Vườn Lài | 55 triệu/m² | 14 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Vườn Lài | 84 triệu/m² | 35 triệu/m² - 178 triệu/m² |
Đất
1806 m²(22 x 78)
68 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
7,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
368 m²(10.6 x 35)
16 Tỷ 990 Triệu
46.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
64 m²(3.9 x 14.5)
7,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
87 m²(6 x 14.5)
6,5 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
225 m²(5.8 x 39)
12,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
1482 m²(18 x 85)
45 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
157 m²(4.25 x 17)
7,3 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
109 m²(5 x 22)
11,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
2,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
378 m²(23.4 x 19.3)
31 Tỷ
82 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
245 m²(9 x 28)
16,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
245 m²(9 x 28)
16,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
50 m²(5.28 x 9.5)
5 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(5 x 14)
11,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
178 m²(4.8 x 27)
15 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
157 m²(5 x 31.5)
9 Tỷ 950 Triệu
63.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
107 m²(5 x 21.5)
5 Tỷ 990 Triệu
56 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
124.2 m²(8 x 15.5)
11,8 Tỷ
95 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
4,3 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai