Bán nhà Thửa 501 tờ 04 Thửa 501 tờ 04 (Số mới 59.14) Võ Thị Thừa khu phố 3 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(12 x 26.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Võ Thị Thừa | 212 triệu/m² | 14 triệu/m² - 3,95 tỷ/m² |
| Đất đường Võ Thị Thừa | 48 triệu/m² | 24 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Võ Thị Thừa | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(12 x 26.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
1300 m²(17 x 77)
46,5 Tỷ
35.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
53.8 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 650 Triệu
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
63.5 m²(4 x 14)
3,3 Tỷ
52 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
93 m²(6.8 x 15)
4,3 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Đất
90 m²(6 x 15)
2,2 Tỷ
24.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Đất
106 m²(4.2 x 26)
5 Tỷ 350 Triệu
50.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Đất
106 m²(4.2 x 26)
5 Tỷ 350 Triệu
50.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Đất
106 m²(4.2 x 26)
5 Tỷ 350 Triệu
50.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
2 m²(8.3 x 24.4)
7,9 Tỷ
3.95 Tỷ/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
57.7 m²(4.2 x 13.7)
3 Tỷ 530 Triệu
61.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
77.7 m²(4.1 x 19)
5 Tỷ 250 Triệu
67.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
94.8 m²(5 x 20)
6 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
105 m²(4.2 x 25)
6 Tỷ 250 Triệu
59.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
159 m²(6.2 x 26)
7 Tỷ 750 Triệu
48.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(5 x 19)
6,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Nhà phố
66 m²(4.5 x 12)
2 Tỷ 450 Triệu
37.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Võ Thị Thừa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai