Bán đất thửa 812 tờ 49 Vườn Lài Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
1806 m²(22 x 78)
68 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Vườn Lài phường An Phú Đông | 53 triệu/m² | 14 triệu/m² - 108 triệu/m² |
Đất
1806 m²(22 x 78)
68 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
109 m²(5 x 22)
11,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
245 m²(9 x 28)
16,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
245 m²(9 x 28)
16,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
50 m²(5.28 x 9.5)
5 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
81 m²(6.2 x 13)
5,9 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
125 m²(5 x 25)
9,9 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
1246 m²(32 x 29)
17 Tỷ
13.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
180 m²(4 x 45)
8,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
160 m²(6 x 27)
7,8 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
180 m²(5.7 x 29.5)
10,7 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
160 m²(5.8 x 27.5)
8,5 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
88 m²(4 x 22)
4,3 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
87.8 m²(4 x 22)
4 Tỷ 350 Triệu
49.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
87.6 m²(4 x 22)
4 Tỷ 650 Triệu
53.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
460 m²(7 x 28)
14,5 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
4158.7 m²
103 Tỷ 968 Triệu
25 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
324 m²(16 x 20.3)
8,5 Tỷ
26.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
384 m²(8 x 48)
24,5 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
51 m²(4.1 x 12)
4,2 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai