Bán đất thửa 887 tờ 4 Hà Huy Giáp Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3 Tỷ 850 Triệu
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Hà Huy Giáp phường An Phú Đông | 65 triệu/m² | 36 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Hà Huy Giáp phường An Phú Đông | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3 Tỷ 850 Triệu
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
93 m²(4 x 24)
7,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
117 m²(5.1 x 23)
17,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
107 m²(5 x 21)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
106 m²(5 x 21)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
1231 m²(12 x 65)
72 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
163 m²(5 x 33)
11,8 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
75 m²(4 x 19)
5 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
88 m²(5 x 17.6)
14 Tỷ 680 Triệu
167 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
69 m²(4 x 17.5)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
55 m²(5 x 11)
3 Tỷ 350 Triệu
60.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
107 m²(5.2 x 21)
3,8 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3,8 Tỷ
36.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
107 m²(5 x 22)
3 Tỷ 950 Triệu
36.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
121 m²(5 x 24.5)
5,3 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
64 m²(4 x 16)
3,9 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
63.9 m²(4 x 16)
3,9 Tỷ
61 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
64 m²(4 x 16)
3,9 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
63 m²(5.8 x 10)
3 Tỷ 350 Triệu
53.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
56 m²(5.2 x 10.5)
3 Tỷ 350 Triệu
59.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai