Bán đất thửa 826 tờ 23 Thạnh Lộc 31 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(9.1 x 11)
7,6 Tỷ
76 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Phú Đông
Đường
Thạnh Lộc 31
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 31 phường An Phú Đông | 72 triệu/m² | 62 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
100 m²(9.1 x 11)
7,6 Tỷ
76 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
87 m²(4 x 21.8)
5,9 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
52 m²(4 x 13)
4,3 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
85 m²(4 x 21.3)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
87 m²(4 x 22)
5,9 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
85 m²(4 x 21.3)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
87 m²(4 x 22)
5,9 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
52 m²(4 x 13)
4,3 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
85 m²(4 x 21)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
86 m²(4 x 21.5)
5,9 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
85 m²(4 x 21.1)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
87 m²(4 x 21.7)
5,9 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
86 m²(4 x 21.4)
5,9 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
86 m²(4 x 21.5)
5,9 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
63 m²(6 x 13)
5,9 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
86 m²(4 x 21.5)
5,9 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
100 m²(10 x 10)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 31
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai