Bán nhà 60A + 60B Trương Hán Siêu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
141 m²(5.5 x 26)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trương Hán Siêu | 231 triệu/m² | 133 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trương Hán Siêu | 191 triệu/m² | 184 triệu/m² - 197 triệu/m² |
Nhà phố
141 m²(5.5 x 26)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
48.5 m²(3.5 x 13)
13,3 Tỷ
274 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(3.2 x 26)
19,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(5.5 x 26)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
141 m²(5.3 x 27)
27,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
141 m²(5.3 x 27)
27,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14)
13,5 Tỷ
276 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
141 m²
32 Tỷ
227 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
48.5 m²
13.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
59 m²
8.2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
60 m²
8.2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
43.3 m²
14.5 Tỷ
335 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
31 m²
6.9 Tỷ
223 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
12 Tỷ 990 Triệu
200 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
31 m²
8.8 Tỷ
284 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
43 m²
14.5 Tỷ
337 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
38.5 m²
11.8 Tỷ
306 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
48.5 m²
13.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai