Bán nhà hẻm 25/2 Nguyễn Bỉnh Khiêm Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
25,5 Tỷ
392 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Bỉnh Khiêm | 333 triệu/m² | 133 triệu/m² - 1,35 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Bỉnh Khiêm | 833 triệu/m² | 500 triệu/m² - 1,17 tỷ/m² |
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
25,5 Tỷ
392 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
28 m²(3.6 x 8)
4,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
135.5 m²(11.5 x 7.5)
29 Tỷ
214 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
200 m²(12.6 x 16)
38 Tỷ
190 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
170 m²(11 x 15.5)
39,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
27 m²(4.2 x 6)
9 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
43 m²(3.4 x 13)
16,9 Tỷ
393 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
16 m²(3 x 5.3)
3 Tỷ 850 Triệu
241 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
13 m²(2.5 x 5)
2 Tỷ 180 Triệu
168 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
59.3 m²(3.7 x 16.5)
16,5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
69 m²(3.8 x 18)
20 Tỷ
290 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
69 m²(3.8 x 18)
20 Tỷ
290 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
26.2 m²(3 x 9)
7 Tỷ 150 Triệu
273 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
27 m²(4 x 6)
9 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
48 m²(6 x 8)
65 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
60 m²(3.7 x 17)
16,5 Tỷ
275 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
97 m²
35 Tỷ
361 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
135.5 m²
29 Tỷ
214 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
59.3 m²
16.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
13 m²
2.18 Tỷ
168 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai