Bán chung cư A2.26.02 CC Vinhomes Golden River Lô A2, 02 Tôn Đức Thắng Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(9 x 15)
30 Tỷ
248 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tôn Đức Thắng | 929 triệu/m² | 267 triệu/m² - 1,78 tỷ/m² |
| Biệt Thự đường Tôn Đức Thắng | 944 triệu/m² | 756 triệu/m² - 1,07 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tôn Đức Thắng | 997 triệu/m² | 248 triệu/m² - 1,60 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Tôn Đức Thắng | 1,41 tỷ/m² | 1,09 tỷ/m² - 1,63 tỷ/m² |
| Căn Hộ đường Tôn Đức Thắng | 227 triệu/m² | 118 triệu/m² - 335 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(9 x 15)
30 Tỷ
248 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
325 m²(15 x 22.5)
490 Tỷ
1.51 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(10 x 22.5)
360 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
325 m²(15 x 22.5)
390 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(9 x 11)
59 Tỷ
634 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Biệt thự
225 m²(10 x 22.5)
230 Tỷ
1.02 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
125.6 m²(8 x 20)
205 Tỷ
1.63 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
125.6 m²(8 x 20)
223 Tỷ
1.78 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
326 m²(10 x 32)
500 Tỷ
1.53 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
325 m²
390 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn hộ
68 m²
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
116.3 m²
31 Tỷ
267 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn hộ
107.5 m²
36 Tỷ
335 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
103.5 m²
100 Tỷ
966 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Biệt thự
225 m²
170 Tỷ
756 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Biệt thự
225 m²
210 Tỷ
933 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
308 m²
290 Tỷ
942 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Biệt thự
225 m²
240 Tỷ
1.07 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Biệt thự
741 m²
/m²
P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
14954 m²
6110 Tỷ
409 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai