Bán nhà mặt tiền 406 Trịnh Thị Miếng, Đông Thạnh
Nhà phố
262 m²(4.3 x 46)
10 Tỷ
38.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trịnh Thị Miếng | 54 triệu/m² | 38 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất đường Trịnh Thị Miếng | 31 triệu/m² | 30 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| Kho Xưởng đường Trịnh Thị Miếng | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
262 m²(4.3 x 46)
10 Tỷ
38.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
82 m²(5 x 17)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
90.3 m²(5 x 17)
3 Tỷ 880 Triệu
43 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 50 Triệu
47.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
97.3 m²(4 x 24.5)
7,4 Tỷ
76.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Kho xưởng
266 m²(9.2 x 30)
8 Tỷ
30.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
69 m²(5 x 18)
4,9 Tỷ
71 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Đất
96 m²(5 x 23)
3,1 Tỷ
32.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Đất
95 m²(4.5 x 23)
2,8 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
104.5 m²(5.5 x 21)
4 Tỷ 650 Triệu
44.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai