Bán đất thửa 573 tờ 22 Đất Đặng Thúc Vịnh Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
3,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đặng Thúc Vịnh | 60 triệu/m² | 25 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Đất đường Đặng Thúc Vịnh | 49 triệu/m² | 7 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đặng Thúc Vịnh | 53 triệu/m² | 43 triệu/m² - 63 triệu/m² |
Đất
80 m²(4 x 20)
3,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
143 m²(7.4 x 23.8)
6 Tỷ 999 Triệu
48.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
275 m²(24 x 30)
35 Tỷ
127 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
82 m²(10 x 10)
2,7 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
82 m²(10 x 10)
2,9 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
74 m²(4.5 x 20)
2 Tỷ 950 Triệu
39.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
38550 m²(76 x 298)
269 Tỷ
7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
66.7 m²(4.4 x 15.5)
3,5 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
240 m²(8 x 30)
12 Tỷ
50 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
175 m²(7.7 x 23)
14,5 Tỷ
82.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
601 m²(24 x 25)
28 Tỷ
46.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
85.2 m²(8 x 13)
2,8 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
264 m²(6 x 45)
6,5 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
169.3 m²(6 x 35)
14,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
103 m²(12 x 10.5)
3 Tỷ 280 Triệu
31.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
422 m²(24 x 29)
32 Tỷ
75.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
275 m²(24 x 30)
32 Tỷ
116 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
645 m²(13 x 45)
25,5 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
281 m²(13 x 22)
22 Tỷ
78.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai