Bán nhà hẻm 10/11A Thửa 609 tờ 9 Ấp 3 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
141 m²(8 x 18)
4 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Thạnh
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 32 triệu/m² | 2 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 44 triệu/m² | 12 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 63 triệu/m² | 26 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Nhà phố
141 m²(8 x 18)
4 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
82 m²(9.6 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
1,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
1 Tỷ 550 Triệu
34.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
2356 m²(28 x 84)
9,5 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(12.7 x 22)
8,2 Tỷ
29.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5 x 21)
3,5 Tỷ
33 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(4.6 x 25)
4,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
134 m²(6 x 22.5)
6 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
8,2 Tỷ
70.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
215 m²(7 x 30)
6,8 Tỷ
31.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
457 m²(8 x 30)
9,5 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
450 m²(5.3 x 43)
7,8 Tỷ
17.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
108 m²(5 x 21.5)
4,8 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
109 m²(5 x 21.5)
4,8 Tỷ
44 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.3 x 18)
3,5 Tỷ
36.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
130 m²(7 x 18.5)
3,5 Tỷ
26.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
2 Tỷ 650 Triệu
53 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
4,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
98 m²(5 x 2)
4,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai