Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 147/62 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(6 x 16)
13,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Kỳ Tân Quý | 149 triệu/m² | 81 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tân Kỳ Tân Quý | 162 triệu/m² | 160 triệu/m² - 163 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(6 x 16)
13,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
128 m²(5.5 x 24)
14 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
72.8 m²(5.69 x 9.6)
12 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
155 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
72.7 m²(5 x 16)
10,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
35 m²(3.7 x 16)
6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Căn Hộ Dịch Vụ
609 m²(9 x 65)
99 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
85.8 m²(4.5 x 12)
19 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
59.7 m²(4.5 x 20)
13,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
131.9 m²(7.9 x 17)
14,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
131 m²(7.9 x 17)
14,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
4,7 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai