Bán đất thửa 656 tờ 08 Đường Số 225A Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
86 m²(4.3 x 16)
5,3 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 2 | 70 triệu/m² | 33 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 2 | 80 triệu/m² | 44 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 77 triệu/m² | 70 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Đất
86 m²(4.3 x 16)
5,3 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
113 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
263 m²(7 x 21)
18 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
105 m²(5 x 20)
8 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
32 m²(5.3 x 18)
2,4 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
64 m²(4 x 16)
10,1 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
200 m²(6 x 33)
7,8 Tỷ
39 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
287 m²(5.8 x 49)
14,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
263 m²(7 x 21)
18,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
144 m²(9 x 16)
14,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
202 m²(6 x 33.6)
16,8 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
202 m²(6 x 38.3)
16,8 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
150 m²(6 x 25)
6,6 Tỷ
44 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
263 m²(7 x 21)
8,7 Tỷ
33.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
105 m²(5 x 21)
5,8 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai