Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 20/132D Bờ Bao Tân Thắng, Sơn Kỳ, Tân Phú
Nhà phố
172 m²(5 x 34.5)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bờ Bao Tân Thắng | 130 triệu/m² | 91 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bờ Bao Tân Thắng | 146 triệu/m² | 146 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Nhà phố
172 m²(5 x 34.5)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.5 x 14)
9,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Nhà phố
71.7 m²(4.1 x 17.5)
9,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Nhà phố
32 m²(4 x 9.1)
5 Tỷ 250 Triệu
164 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Nhà phố
118 m²(5 x 24)
10,7 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Nhà phố
77 m²(4.4 x 13)
7,3 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai