Bán nhà 88A ( Số cũ 88.1) Đường số 9 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
9
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 9 | 103 triệu/m² | 65 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
52 m²(48 x 11)
7,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
8,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(42 x 15)
8,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(42 x 15)
8,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
73 m²(6 x 12.5)
6,3 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
71 m²
5,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11)
5,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
76 m²(3.5 x 22)
8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
77 m²(8.5 x 9)
9,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
60 m²(4.4 x 14)
8,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
52 m²(5 x 13)
5,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
74.7 m²(4.2 x 18)
7,1 Tỷ
95 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70.1 m²(4.1 x 17)
5,2 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
50 m²(8 x 13)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai