Bán nhà hẻm Một phần nhà 7/9/5B Một phần nhà 7.9.5B ( Thửa 1035 tờ 26 ) Lý Tế Xuyên Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
114 m²(4.6 x 25)
7 Tỷ 120 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
7,1 Tỷ
~ 95 Triệu/m²74.7m²
(4.2m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74.7 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 63/38/11/16 đường số 9 Phường Thủ Đức
Diện tích: 4,2 x 18m
Diện tích công nhận: 74,7m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 7.1 Tỷ
Nhà phố
114 m²(4.6 x 25)
7 Tỷ 120 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(48 x 11)
7,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
7,1 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²
7.1 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
115 m²(3.6 x 32)
7,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai